đạt bin

Cái dkm đời vào k đăng kí vào làm cái đỵt gì hả hả hả

Join the forum, it's quick and easy

đạt bin

Cái dkm đời vào k đăng kí vào làm cái đỵt gì hả hả hả

đạt bin

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
đạt bin

đạt bin

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Top posters

Admin (122)
. I_vote_lcap. I_voting_bar. I_vote_rcap 
meomeo (54)
sockboy_yb91 (1)

.

meomeo
    meomeo

. Empty .

Bài gửi  meomeo Tue Aug 24, 2010 3:48 pm

Mọi người ơi.Hôm nay tớ giới thiệu cho mọi người 1 chỗ này nhé.
    Chả là thế này.Hôm nọ định lên chỗ Thúy Lan (nơi tớ đã ép) để hấp tóc vì bít là tóc ép thì fải dưỡng mà.Nhưng mà đáng tiếc là cả khu Đê La Thành đó mất điện nên ko làm được và thế là quay về khu Trần Xuân Soạn gần nhà mình và bắt gặp 1 cửa hàng mới mở ở gần nhà.Trông hoành tá tràng lắm nên mình ko dám vào sợ nó chém nhưng muh nghĩ thế nào lại tặc lưỡi,bảo thôi,hấp nhanh rồi còn về .
    Và kết quả là mình được ngồi cái máy hấp Ozone thật là thik Nói chuyện với anh Thắng thật là dễ chịu.Lúc gội thì được gội = cái sữa j đó thơm thơm.Hấp thì được hấp = thuốc hoa quả hay sao ý mà có mùi cam cunxg thơm thơm đến tận hôm nay là hôm thứ 3 rồiLúc sấy tóc xong thì ôi ôi đẹp hết xẩy nên cứ ngồi trước gương ngắm mãi và chẳng muốn về.Thế nên là lúc đến ko định cắt mà cuối cùng lại bảo a Thắng cắt cho mình.
    A Thắng cắt xong thì ưng lắm.Cứ ngồi ngắm và buôn suốt thôi.Vì mình rất thik và quý anh ấy nên mowis hhứa là sẽ quảng cáo cho cửa hàng của anh .
    Và đây là địa chỉ:
    Thắng Impresion
    Viện tạo mẫu tóc và trang điểm chuyên nghiệp
    48 Trần Xuân Soạn -Hà Nội
    website: www.thangviolet.com
    Và đây là bảng giá (bảng giá này rất hợp lý -đang khai trương nên khuyến mại nhiều lắm đấy bạn ạ.)
    Cắt nữ :50k/1đầu .Cắt nam 40k/1đầu
    Hấp tóc :100k-200k (thường là 100k thôi.Hấp cái máy ozone y''''''''.Trời ơi thik lắm)
    Xoăn giả:50k.Xoăn thật :300-400k.
    Nhuộm: 300-2tr
    Ép:300-1triêu.
    Trang điểm cá nhân : 100k /1 mặt.
    Trang điểm cô dâu:200k/1măt.
    Ở đây còn có xông mặt,matxa mặt,làm móng nhưng ko fải a Thắng làm. A Thắng (ko fải Thắng đồng cô đâu nhé,khác hoàn toàn đấy ) chỉ trang điểm,làm tóc và cắt tóc thôi.

Bảng giá này rất hợp lý và chắc chắn rằng sô tiền bạn fải trả sẽ khiến bạn hài lòng.Đangg khai trương nên khách hàng đc chăm sóc đặc biệt lắm. Bạn cũng sẽ thấy dễ chịu về thái độ tiếp khách ở đây thôi.Yên tâm đi
    ôi trời ơi.Gần hết cả tối rôồ mà viết được mỗi 1 bài thôi hixhix
    Tóm lại là có 2 điều thực sự tớ muốn chia sẻ với các bạn mà tớ thấy ở Thắng Impression là đặc biệt nhầt: thứ nhất là hấp tóc -Thực sự chất lượng .Thứ 2 là -trang điểm (100-20%=80k): vì lý do công việc nên tớ fải trang điểm thường xuyên ở đây.cũng đi đứt 1 fần tiền lương nhưng đang cố gắng gạ gẫm để a ý truyền cho ít nghề để sau này biết cách đánh cái mặt miìh.Hìhì.
    Nhà mình hãy tận duụng khoảng thời gian này và đến thử rôồi ủng hộ cho a Thắng nhé.!enjoy urself

Hôm nay: Sat May 18, 2024 10:46 am